check em china ở úc châu

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi kevintran16031990, 14/1/21.

1. kevintran16031990

kevintran16031990 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

Chào các đồng dâm ở Melbourne, chuyện là mình mới check 1 em chinese ở melbourne xong mà lòng vẫn còn lâng lâng cứ ngỡ đang còn ở thiên đường bởi vì em quá đẹp, teen và siêu dễ thương.
    Bắt đầu câu chuyện nhé, hôm qua mình mới trốn bà xã được 2 tiếng nên tranh thủ book 1 em Chinese, thú thật mình đã từng chơi qua các em china, tây, nhật, hàn thái và cả việt nam nhưng thú thật mình hài lòng nhất vẫn là các em chinese. mấy em hàn, nhật và cả việt nam chảnh chó sao á.

Tiếp tục câu chuyện, mình book 1 em chinese ở box hill nhưng em đòi phải book 1 giờ $450 giá hơi chát nhưng thật sự thằng em mình nó chào cờ quá rồi nên thôi bấm bụng chơi đại mà trong lòng không biết em có đẹp như trong hình không.

Thế là vác cu lái xe 30 mins để gặp em mà trong lòng hồi hộp. tới nơi bấm chuông nhà và em ra mở cửa cho mình. OH MY GOD, mình không tin vào mắt mình luôn, 1 e teen vô cùng, nở nụ cười thân thiện chào mình. em cao khoảng 1m65, da trắng nõn nà. chào mình bằng câu "ni hao". mình nói "Sorry, i am not chinese. I am Vietnamese". thấy em hơi bất ngờ tại chắc em chưa tiếp khách việt nam bao giờ.

Thế là sau đó em dẫn mình vào phòng đưa khăn cho mình tắm. MÌnh vào tắm kì cọ con cu kĩ lưỡng để chút nữa cho em bú cho sạch sẽ. Thủ tục tắm rửa cũng xong. mình đưa em $450 mà tim đau nhói. $450 cũng nhiều chứ bộ. em đếm tiền xong thì say "Thank you" sau đó mình ngồi nói chuyện hỏi han em vài câu , em người quảng tây và năm nay là 20 tuổi. quá teen so với mong đợi của mình. Sau đó thì vào nhập cuộc

Bắt đầu với màn dạo đầu, em hun và liếm láp lỗ tai mình, mình cũng đáp lại màn chào hỏi đó. sau đó 2 đứa hun môi nhau. chiếc lưỡi 2 đứa cứ quấn lấy nhau em thè lưỡi cho mình mút lấy mút để và mình cũng làm ngược lại. Tay em thì thò xuống mò cu mình. miệng thì liếm 2 đầu vú mình. sau đó từ từ di chuyển xuống cu mình. Em bắt đầu bú cu mình. Ôi cảm giác 1 em teen 20t bú cu phê không tả nổi. mình lấy tay ấn đầu em lên xuống em cũng ngoan ngoãn chiều theo.

MÌnh thú thật mình thì cũng thuộc dạng yếu nên em vừa bú liếm 1 hồi thì cảm giác cũng muốn xuất tinh nên mình bảo em nó dừng lại tới lượt mình. mình bảo em nằm lên giường đi và mình bắt đầu bú 2 bầu ngực căng tròn của em mà công nhận ngực em đẹp thật. đúng là gái teen có khác. mình liếm vòng quanh 2 đầu ti em, tay thì thò xuống cô bé của em và thọc 2 ngón tay sâu vào trong và em bắt đầu rên rỉ. nước dâm thủy chảy ra ào ạt. mình thấy em mắt lim dim nên mình di chuyển xuống cô bé của em. Mình vạch bím em ra thì má ơi, nó hồng hào, sạch sẽ, nước dâm thủy đang chảy ra theo nhịp thở hổn hển của em. MÌnh đưa lưỡi vào liếm từng giọt dâm thủy đó. Ôi nó ngọt ngào, bím em thì thơm phức. mÌnh vừa liếm vừa nút hột le và 2 vành mép cô bé. em rên phê lên và giật giật của người. nhìn em quằn quại trong sung sướng và rồi em cũng thỏ thẻ vô tai mình. "Hey Kevin, I can't stand it anymore. Please fuck me". CHỉ chờ có bao nhiêu đó, mình bảo em mang bao vô cho mình và rồi mình mở đầu bằng thế doggy. mình nhấp em liên hồi, em thì rên la muốn banh phòng. miệng thì luôn miêng kêu "so deep, so deep". mình thì được cái cu bự và đài nên mỗi lần đi chơi gái mấy em khoái lắm.

nhấp 1 hồi khảng 10 phút thì mình muốn ra nên bảo em là "I wanna cum in your mouth". Em hiểu ý và đưa chiếc miệng bé bé xinh xinh chờ đợi mình. mình vội rút bao cao su ra và bắt đầu đút thẳng vào miệng em và nhấp liên hồi như thể đó là chiếc lồn thứ 2 của em vậy. sau đó khoảng 5 phút thì mình xuất tinh, những dòng tinh nóng hổi được bắn thảng vào miệng em. em thì mắt lim dim và chiếc lưỡi thì liếm lấy những dòng tinh quí giá nhất của 1 người con trai dành tặng cho em.

Xong hiệp thứ 1, mình và em hơi mệt nên nằm ôm ấp nhau như người yêu lâu ngày gặp lại. Em thì hôn vào má mình và khen "you look so handsome". mình say "thank you. you are the most beautiful i have met". Em đỏ mặt thẹn thùng cảm ơn mình. Mình có cảm giác như 2 đứa kiếp trước là bồ bịch hay sao á. em thấy mình ho nên chạy vội đi rót cho mình ly nước. mình đang cầm ly nước thì em bất ngờ ôm lấy mình và hun ngấu nghiến mình. mình hơi bất ngờ nhưng cũng đáp lại với em. sau đó em cũng bú cu cho mình lần thứ 2. được 1 hồi mình nhấc bổng em lên giườn và bắt đầu hiệp 2. mới xuất tinh chưa được bao lâu nên lần 2 này hơi khó lên. Mình nhờ em liếm 2 đầu ti của mình được 1 hồi thì nó cũng cứng lên và mình bắt đầu đút vào cô bé của em. Mình bắt đầu chơi kiểu truyền thống. mình nhấp em lên xuống liên tục. miệng thì liên tục khẩu dâm" look, my dick is inside your pussy, i am fucking you" em thì vẫn câu nói cũ "so deep, so deep". mình vừa chơi em, tay thì bóp lấy 2 đầu ngực em, miệng thì nút lưỡi em. 2 đứa quần nhau được 20 phút thì mình xuất tinh vào âm đạo em. kết thúc hiệp 2. Mình hơi mệt nên ttở hổn hển. nàm 1 chút rồi vô tắm rửa lại, sau đó hun tạm biệt em. em thì cưs luyến tiếc mình và xin số điện thoại của mình hẹn đi chơi. mình thì đã có gia đình rồi nên mình cũng cho số đt nhưng cũng nói rõ là mình đã có vợ rồi.
    em nói không sao khi nào rãnh cứ nt cho em rồi em sẽ săps xếp để 2 đứa gặp và làm tình. mình đông ý và chia tay em. em hun mình ngấu nghiến rồi mới chịu mở của cho mình. Thật sảng khoái và mình sẽ hẹn gặp em 1 ngày gần nhất.

Sorry vì mình mải quấn lấy em nên quên chụp vài tấm để lần sau có dịp mình sẽ update hình nha. Mình cũng sorry các bạn là mình không thể share số của em đc tại em muốn giwux bí mật cuộc gặp của mình và em tại chủ của em mà biết thì em cũng mệt lắm. SOrry các bạn nha.

2. Kenius2002

Kenius2002 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Bóc tem bác

vcsieudamdang thích bài này.
  3. killerhn84

killerhn84 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/242

Chúc mừng bác, kể ra mà có thêm mấy bức ảnh nữa thì sinh động hẳn. Tại VN mà cụ thể là HN ko biết có chỗ nào cũng bóc bánh trả tiền mấy e TQ như bác này ko nhỉ, bác nào biết cho e xin ít thông tin để hôm nào thử cái

4. Dexomgovap

Dexomgovap Mất Trinh Verified
    37/242

Sao biết e nó mà book vậy bạn ? Web hay diễn đàn hay sao nhỉ ... ???

5. nguyenhoang87

nguyenhoang87 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/242

đi check hàng mà cảm giác như chơi người tình í bác nhỉ! chúc bác sức khỏe!

6. lamcaikoem

lamcaikoem Còn Bú Sữa Mẹ
    1/242

có tí ảnh ọt cho ae đá lọ thì tốt bác à kkkkk

7. kevintran16031990

1/242

À kiểu như động gái vậy mà nó có đăng hình lên cho mình chọn bạn. Hên là mình chọn ngay em này

8. kevintran16031990

1/242

Lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm mà body em mình dây mà bím còn hồng. Mút đã lắm bác ạ

9. nicolas013

nicolas013 Biết Quay Tay Verified
    67/242

Đoc thấy đã mà k thấy ảnh tiếc thật

10. _Aladin_

_Aladin_ Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    127/242

Mừng bác ngon chim .Lần sau nhớ chụp hình nhé ,chụp cả hình đời thường nữa !

11. kevintran16031990

1/242

đây có tấm hình của em nó trên web cho anh em thị dâm và quay tay nha

12. kevintran16031990

1/242

13. _Aladin_

127/242

Hình bị lỗi không coi được bác ui

14. kevintran16031990

1/242

[​IMG] Hình em nó đời thường đây ạ. Mời các bác quay tay ở ngoài em ấy đẹp hơn nữa cơ

15. boby_ arestino

boby_ arestino Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

cho mình xin địa chỉ trang web bạn ơi

16. _Aladin_

127/242

Hình đẹp lắm bác ! Bữa nào bác túm tóc em í rồi chụp một tấm nha bác .

17. kiemsithien47

kiemsithien47 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/242

bác cho e hỏi xài web hay app nào thế?

18. RabbitWolf05

RabbitWolf05 Mất Trinh Verified
    87/242

wow, chúc mừng bác. Chuyện bác kể chân thực ghê :p

19. Tuancolt

Tuancolt Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/242

cho xin địa chỉ trang web nha bác